Ogonjetsa Amwenye a ku Australia
Masewera a Olimpiki a Sydney 2000
GOLD
- Brett Aitken, Scott McGrory , njinga yamisewu, amuna madison
- Katie Allen, Alyson Annan, Lisa Carruthers, Renita Garard, Juliette Haslan, Rachelle Hawkes, Nikki Hudson, Rachel Imison, Clover Maitland, Claire Mitchell-Taverner, Jenny Morris, Alison Peek, Katrina Powell, Angie Skirving, Kate Starre, Julie Towers , hockey yazimayi.
- Jenny Armstrong, Belinda Stowell , akuyenda panyanja, 470 akazi
- Lauren Burns , taekwondo, akazi -49kg
- Ashley Callus , Chris Fydler , Michael Klim , Ian Thorpe , Todd Pearson , Adam Pine , akusambira, 4x100m azimayi otchuka
- Naomi Castle, Joanne Fox, Bridgette Gusterson, Simone Hankin, Yvette Higgins, Kate Hooper, Bronwyn Mayer, Gail Miller, Melissa Mills, Debbie Watson, Liz Weekes, Danielle Woodhouse, Women's water polo
- Natalie Cook, Kerri Pottharst , mpira wa gombe
- Michael Diamond , kuwombera, msampha wa anthu
- Filipo Dutton, Andrew Hoy, Matt Ryan, Stuart Tinney , omwe ali pamsasa , amatsatila masiku atatu
- Simon Fairweather , mfuti. munthu waumwini
- Cathy Freeman , nyimbo, amayi 400m
- Grant Hackett , kusambira, anthu okwana 1500m freestyle
- Tom King, Mark Turnbull , akuyenda, 470 amuna
- Bill Kirby, Michael Klim, Todd Pearson, Ian Thorpe, Grant Hackett, Daniel Kowalski , akusambira, 4x200m freestyle relay
- Susie O'Neill , kusambira, kutentha kwa amayi okwana 200m
- Ian Thorpe , kusambira, ufulu wa amuna 400m
SILVER
- Darren Balmforth, Simon Burgess, Anthony Edwards, Robert Richards , akugwedeza, amuna opepuka osawoneka
- Carla Boyd, Sandy Brondello, Trish Fallon, Michelle Griffiths, Kristi Harrower, Jo Hill, Lauren Jackson, Annie la Fleur, Shelley Sandie, Rachael Sporn, Michele Timms, basketball ya azimayi a Jenny Whittle
- Darren Bundock, John Forbes , oyendetsa sitima, Tornado gulu lachiwerewere
- Daniel Burke, Jaime Fernandez, Alastair Gordon, Brett Hayman, Robert Jahrling, Michael McKay, Nicholas Porzig, Christian Ryan, Stuart Welch , amuna asanu ndi atatu
- Dyana Calub, Leisel Jones, Susie O'Neill, Petria Thomas, Giann Rooney, Sarah Ryan, Tarnee White , amayi 4x100m a medley
- Daniel Collins, Andrew Trim , kayak, K2 500m amuna
- Michelle Ferris , panjinga yamakono, mlandu wa amayi wa 500m
- Tatiana Grigorieva , chombo cha akazi
- Regan Harrison, Geoff Huegill, Michael Klim, Matt Welsh, Ryan Mitchell, Adam Pine, Josh Watson, Ian Thorpe , akusambira, 4x100m a medley relay
- Andrew Hoy , woyendetsa masewerawa, tsiku lililonse masiku atatu
- Leisel Jones , akusambira, mamita 100m azimayi
- Michellie Jones , triathlon azimayi
- Michael Klim , akusambira, gulugufe la mamita 100m
- Russell Mark , kuwombera, misampha yawiri ya amuna
- Gary Neiwand , kujambula njinga, keirin amuna
- Susie O'Neill , kusambira, gulugufe wa mamita 200
- Susie O'Neill, Giann Rooney, Petria Thomas, Kirsten Thomson, Elka Graham, Jacinta Van Lint , kusambira, 4x200m freestyle relay
- Keiren Perkins , akusambira, mfulu ya amuna 1500m
- Kate Slatter, Rachael Taylor , akugwedeza, awiri osakwatiwa
- Jai Taurima , kuthamanga kwautali kwa amuna
- Ian Thorpe , kusambira, ma 200m freestyle a amuna
- Daniel Trenton , taekwondo, 80kg
- Ji Wallace , masewera olimbitsa thupi, trampoline ya amuna
- Matt Welsh , kusambira, mamita 100m kumbuyo
- Todd Woodbridge, Mark Woodforde , tennis, amuna awiri
BRONZE
- Sandra Allen, Joanne Brown, Kerry Dienelt, Peta Edebone, Sue Fairhurst, Selina Follas, Fiona Hanes, Kelly Hardie, Tanya Harding, Sally McCreedy, Simmone Morrow, Melanie Roche, Natalie Titcume, Natalie Ward, Brooke Wilkins , softball
- Michael Blackburn , oyendetsa sitima, laser class
- Katrin Borchert , Kayak, K1 500m azimayi
- Michael Brennan, Adam Commens, Stephen Davies, Jason Duff, Togo Troy, Matthew Ells, James Elmer, Damon Diletti, Lachlan Dreher, Paul Gaudoin, Stephen Holt, Brent Livermore, Daniel Sproule, Jay Stacy, Craig Victory, Michael York , Hockey Amuna
- Ben Dodwell, Bo Hanson, Geoff Stewart, James Stewart , akugwedeza, amuna osadziwika anayi
- Sean Eadie, Darryn Hill, Gary Neiwand , njinga yamoto, timu ya sprint
- Annemarie Forder , kuwombera, amayi 10m basitomala
- Rebecca Gilmore, Loudy Tourky , kuthamanga kwazimayi, maulendo 10m
- Geoff Huegill , akusambira, agulugufe a 100m a amuna
- Shane Kelly , kuthamanga njinga, amuna 1km nthawi yoyesedwa
- Matthew Lang, James Tomkins , akugwedeza, amuna opanda pake
- Brad McGee , kuthamanga njinga, amuna okwana 4000m
- Robert Newberry, Dean Pullar , kuthamanga kwa amuna, zojambula 3m
- Justin Norris , akusambira, butterfly butterfly 200m
- Maria Pekli , judo, 57kg azimayi
- Petria Thomas , akusambira, butterfly butterfly wa 200m
- Matt Welsh , kusambira, mamita 200m kumbuyo
Tsamba lotsatira > Medal Winners la New Zealand> Page 1, 2 , 3, 4